เทศบาลเมืองปรกฟ้า นำโดยนางปาริชาติ โปปัญจมะกุล รองปลัดเทศบาลฯ และกองสวัสดิการสังคม เป็นผู้แทนในการส่งมอบห่วงกระป๋องเครื่องดื่ม/ฝาเกลียวเครื่องดื่ม/ห่วงฝาน้ำดื่ม/กระป๋องเครื่องดื่ม ที่ได้รวบรวมจากผู้มีจิตศรัทธาทุกท่าน ส่งมอบให้กับกรมควบคุมมลพิษฯ ในกิจกรรมบริจาคอะลูมิเนียมเพื่อจัดทำขาเทียม
ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านมา ณ ที่นี้ค่ะ
กองสวัสดิการสังคมฯ ขอเชิญร่วมบริจาคห่วงกระป่องเครื่องดื่ม/ฝาเกลียวเครื่องดื่ม/ห่วงฝาน้ำดื่ม/กระป๋องเครื่องดื่ม โดยสามารถร่วมบริจาคได้ที่ โต๊ะประชาสัมพันธ์ ชั้น 1 หรือบริจาคได้ที่กองสวัสดิการสังคม เทศบาลเมืองปรกฟ้า
![](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2023/07/321369965_506522418235220_7648473252613338448_n-1.jpg)