![120942](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2018/11/120942-1-150x150.jpg)
![120944](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2018/11/120944-1-150x150.jpg)
![120946](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2018/11/120946-1-150x150.jpg)
![120947](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2018/11/120947-1-150x150.jpg)
เทศบาลเมืองปรกฟ้า นำโดยนายสุทิน สุดถิ่น นายกเทศมนตรีฯ พร้อมประธานสภาเทศบาลฯ นายไพรัตน์ อมรเอกอิทธิ และนางปาริชาต โปปัญจมะกุล รองปลัดเทศบาลฯ เข้าร่วมเป็นตัวแทนพี่น้องประชาชน ในการเข้าร่วมโครงการ”การจัดประชาคมท้องถิ่น สำหรับองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2561″ ที่จัดขึ้น ณ ศาลาประชาคมอำเภอเกาะจันทร์ ในวันอังคารที่ 6 กุมภาพันธ์ 2561 ที่ผ่านมา