![](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2020/04/DSC_0389.jpg)
![](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2020/04/DSC_0397.jpg)
![](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2020/04/DSC_0410.jpg)
![](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2020/04/DSC_0433.jpg)
เทศบาลเมืองปรกฟ้า โดยกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ได้จัดโครงการรณรงค์ป้องกัน ควบคุมโรคเอดส์และเพศสัมพันธ์ก่อนวัยอันควรแก่เยาวชนฯ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2563 ในวันพฤหัสบดีที่ 13 กุมภาพันธ์ 2563 ณ อาคารเอนกประสงค์โรงเรียนบ้านชุมนุมปรกฟ้า โดยมีนายสมพาน พวงสิน เลขานุการนายกฯ ให้เกียรติเป็นประธาน และมีวิทยากรจากโรงพยาบาลเกาะจันทร์ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านปรกฟ้า, โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านหนองชุมเห็ด และสาธารณสุขอำเภอเกาะจันทร์ ให้เกียรติมาเป็นวิทยากร