![](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2020/04/image001-768x576.jpg)
![](https://www.prokfa.go.th/wp-content/uploads/2020/04/image002-768x432.jpg)
กิจกรรม Big cleaning day 14 กุมภาพันธ์ 2563
ข้าราชการ พนักงานเทศบาล ลูกจ้าง ของเทศบาลเมืองปรกฟ้า ร่วมกันทำความสะอาดอาคารสำนักงานเทศบาลเมืองปรกฟ้า โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อปลูกฝังและสร้างจิตสำนึกให้แก่บุคลากรในหน่วยงานในการบำเพ็ญตนให้เป็นประโยชน์ต่อส่วนรวม มีความรู้ คุณธรรม จริยธรรม รู้จักสละเวลาส่วนตน ตามคุณลักษณะอันพึงประสงค์มีจิตสาธารณะ